GÁI LÀM TIỀN HÀ NỘI-GÁI NGÀNH-GÁI GỌI SÀI GÒN
GÁI LÀM TIỀN HÀ NỘI-GÁI NGÀNH-GÁI GỌI SÀI GÒN

Diễn đàn gái bán dâm, gái gọi cao cấp, gái làm tiền hà nội, gái gọi sài gòn, gái làm tiền, SĐT gái gọi, gái gọi, gaidam, gái gọi sinh viên

http://gaidam.forumvi.com/ --- Diền đàn gái gọi 18+... - gái làm tiền - gái ăn chơi - gái gọi sinh viên - gái gọi hà nội - gái gọi sài gòn - gái gọi 3 miền - chăn rau sạch - MBBG- nơi cung cấp hàng nghìn hồ sơ gái gọi uy tín chất lượng số 1 việt nam !!!

You are not connected. Please login or register

Em rau sạch sinh viên - làm PG cực ngon ở Hà Nội

Gửi bài mới  Trả lời chủ đề này

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

Buồn buồn, em cũng ăn được em rau sạch mấy tháng nay em này rồi, nhưng đang chán muốn share lại cho các bác ăn cùng chăn rau sạch, em này làm PG nên ngon lắm nha, các thứ ngon lắm, tuy gái quê nhưng ăn chơi lắm, chăn em nó cũng tốn kém phết, phải 4-5 nốt mới dc nện các bác ạ!

Tính ra chi phí các nốt cộng lại cũng mất cmn của em ngót nghét vài củ mới dc nện. nhưng đáng đồng tiền bát gạo lắm, hàng khin khít ngon thôi rồi, giờ e vẫn muốn dùng nữa cơ mà em có em khác r nên share lại cho bác nào có tiền nuôi dc, khá tốn kém nhé, 1 tháng e ý nũng cũng hết tầm ít nhất 5-8 triệu đó!

Các bác cần inbox inbox em nhé

Em rau sạch sinh viên -  làm PG cực ngon ở Hà Nội Chan-rau-sinh-vien-1

Xem lý lịch thành viên

2Em rau sạch sinh viên -  làm PG cực ngon ở Hà Nội Empty Sales on Fri May 24, 2019 12:59 am

Mcredit

Khách viếng thăm
Cho minh so dt nhe

Mcredit đã viết:Cho minh so dt nhe
inbox mình nhé bro

Xem lý lịch thành viên

4Em rau sạch sinh viên -  làm PG cực ngon ở Hà Nội Empty em rau sach on Fri May 31, 2019 10:05 am

haibui201989

Khách viếng thăm
cho minh xin SDT di

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

Gửi bài mới  Trả lời chủ đề này