GÁI LÀM TIỀN HÀ NỘI-GÁI NGÀNH-GÁI GỌI SÀI GÒN
GÁI LÀM TIỀN HÀ NỘI-GÁI NGÀNH-GÁI GỌI SÀI GÒN

Diễn đàn gái bán dâm, gái gọi cao cấp, gái làm tiền hà nội, gái gọi sài gòn, gái làm tiền, SĐT gái gọi, gái gọi, gaidam, gái gọi sinh viên

http://gaidam.forumvi.com/ --- Diền đàn gái gọi 18+... - gái làm tiền - gái ăn chơi - gái gọi sinh viên - gái gọi hà nội - gái gọi sài gòn - gái gọi 3 miền - chăn rau sạch - MBBG- nơi cung cấp hàng nghìn hồ sơ gái gọi uy tín chất lượng số 1 việt nam !!!

You are not connected. Please login or register

Gái gọi sài gòn em xinh như một thiên thân-gái gọi sài gòn quận 8

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

gái làm tiền hà nội, gái gọi sài gòn, gái goi sinh viên hà nội, gái gọi qua đêm, gái dịch vụ. gái gọi trần duy hưng, mại dâm, call girl, máy bay

Vâng, chào anh em, có vẻ anh em chưa ai nghỉ tết sớm như mình đâu nhỉ ?! ôi thôi chẳng mấy khi lại được rảnh như thế này thế thì đi làm cái gì đó cho nó bận tí vậy, ấy thế là quyết làm quả check ngon ngon rồi đấy ấy thế lại chả biết ai sẽ là mỹ nhân hôm nay của mình cả hzjjjjj, đành vào đại 1 quán caphê gần đấy ngồi cho vui vậy,…

Kêu hẳn ly Mocha cho thơm miệng, ấy thế không khí ở đây cũng vui sướng vồn đấy chứ cứ như kiểu café ngôn tình, nhạc cứ mở nhè nhẹ nghe cũng buồn mà đôi lúc cũng có tí gọi là suy nghĩ ấy, thôi chả quan tâm chủ yếu là wifi là ok hết chả có j phải đắng đo nhiều, cứ thế lại mò lên trang danchoi chúng mình, lò dò lọ mọ hồi sao thấy ôi đm sao mấy em ngon toàn chui hết về cái khu Gò Vấp nầy nọ không thế nhỉ chán thật !!! ôi thôi vào khu quận 10 ngó nghiêng thì phát hiện ngay 1 con quái vật 3 đầu, vú to kinh khủng, chả lẽ lại bỏ qua được đang thèm sữa mà lị… chút thông tin của em gái gọi hcm nó đây…. chôm từ bài trước nhá:

TÊN: Linh Shisa ( Cảnh Báo có thể gây nghiện)
GIÁ: 700 K/Shot SDT: 0126 5777 158
PASS: Bạn Anh gái gailamtien.top
KHU VỰC: Q10-LHP [ Thiên Đường Sung Sướng đích thực ]

Chậc cứ thế là móc ngay con điện thoại ra gọi và hẹn em nó luôn chứ còn chần chừ j nữa chứ, à ờ khoan đã, xem tí đành giá dành cho em nó đã hừ hừ….

FACE: Xinh Xắn, có cặp răng thỏ nhe, cười cực duyên, mà mắt nhìn long lanh khá buồn.
SKIN: Trắng trẻo và mịn màng, nhìn là muốn cắn luôn rồi cute vãi nồi.
NGỰC: Căng Tròn trên 1 thân thể nhỏ gọn, quá khổ trên khuôn mặt thiên thần, quả thực là mặt học sinh ngực phụ huynh…
EO: Thon Gọn, Ôm gọn 1 cách dễ dàng.
MÔNG: Cong Vút, Tròn tròn, Doggy phạch phạch .
V4: Nhiều nước, cứ gọi là ướt nhẹp nhé, còn rất khít nhé cực phê luôn, hồng hào lắm cơ hehe. Công nhận em nó giữ gìn khá tốt luôn herher…

Aukay, có vẻ ngon rồi đó, thôi gọi ngay rồi hẹn được luôn, ấy thế là phi ngay qua làm cái phòng “VIP” cho nó tuyệt vời ông mặt trời đạt được max cảm xúc tươi tắn luôn kakaka, ấy thế nằm chút rồi tắm táp cho sạch sẽ thơm tho, sau đó lại tiếp màn phơi khô chim này nọ, và sau 10p thì em nó đã gõ cửa, ôi dzời ơi, 1 thiên thần, nhìn em xinh thật, lại có vẻ non lắm nữa cơ chứ thiệt muốn chảy cmn nước miếng luôn đấy chứ, quả đánh giá trên thật ko có chém gió tí nào luôn đúng vãi kẹc ra…

Thế rồi 2 anh em ngồi chém gió nói chuyện tí chơi cho vui, rồi mình lại vẫn tiếp tục bài cũ để còn có ảnh cho anh em xem chơi nữa chứ kakaa, ấy thế là thông qua sự đồng ý của em nó chính thức bài viết này được lập nên rồi đấy ngon lành chưa kaka, ráng chụp nhanh vài tấm để em nó còn thoát ý ôi zời ơi, nhìn em nó thoát y thôi mà thàng em nó phản đối ghê quá mém quị xuống cmn luôn ấy chứ, chả chịu nổi với cái cặp vếu đó đâu, lại thêm khuôn mặt tươi không cần chỉnh nữa chứ thiệt cái là… ngon quá.

Thế rồi việc xong hết rồi, em nó xin phép đi tắm, chẹp chẹp nằm coi tv tí vậy, ấy thế mà em nó cũng ko tha mình, sau khi tắm vác ngay 1 bộ đồ bó = da thế này ra thì chết em rồi mấy má ơi. Tranh thủ làm 1-2 tấm nữa thì em nó đè mình ra hôn ngực rồi liếm láp rồi lại sờ mó, kích thích quá máu lên não rồi chả suy nghĩ gì nữa mà nằm đó hưởng thụ sự chăm sóc từ trên xuống dưới luôn…

Đánh Giá: Quá sung sướng cho 1 lần check, hàng ngon quả thật trong tầm giá này có thể gọi là vô địch luôn nhé anh em, ngon chất và xinh cực kì cùng kĩ năng này thì có mà lên thiên luông, lâu quá mới gặp 1 em như thế này kkk…

Gái gọi sài gòn em xinh như một thiên thân-gái gọi sài gòn quận 8 Img_0001

Gái gọi sài gòn em xinh như một thiên thân-gái gọi sài gòn quận 8 H58_a0508

Gái gọi sài gòn em xinh như một thiên thân-gái gọi sài gòn quận 8 H58_a0506

Xem lý lịch thành viên

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]