GÁI LÀM TIỀN HÀ NỘI-GÁI NGÀNH-GÁI GỌI SÀI GÒN
GÁI LÀM TIỀN HÀ NỘI-GÁI NGÀNH-GÁI GỌI SÀI GÒN

Diễn đàn gái bán dâm, gái gọi cao cấp, gái làm tiền hà nội, gái gọi sài gòn, gái làm tiền, SĐT gái gọi, gái gọi, gaidam, gái gọi sinh viên

http://gaidam.forumvi.com/ --- Diền đàn gái gọi 18+... - gái làm tiền - gái ăn chơi - gái gọi sinh viên - gái gọi hà nội - gái gọi sài gòn - gái gọi 3 miền - chăn rau sạch - MBBG- nơi cung cấp hàng nghìn hồ sơ gái gọi uy tín chất lượng số 1 việt nam !!!

You are not connected. Please login or register

Siêu Phẩm MB làm tình hay Cô Giáo Thảo 250k Giáo viên bộ môn tình dục học-gái bán dâm

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

chào toàn thể anh em đồng dâm. Check choác cũng nhiều rồi, nhưng số ruột lưu danh bạ thì chẳng có đáng bao nhiêu. Trời nóng ghét nhất là đi check gặp mấy em cn, làm 15 20ph rồi ra về để mình tơ hơ nằm đấy cảm giác nó còn bực hơn là ko đi. cô giáo thảo nè là hàng ruột mà em được biết đến cách đây không lâu. check choác cũng lần thứ n rồi nhưng vẫn còn lưu số. hôm nay xin mạo muội chia sẻ anh em.

Đã đi check là cứ phải đàng hoàng về thời gian, em rất ghét cái gì tranh thủ, nên sắp xếp mãi mới được 1 buổi chiều nghỉ, hẹn e nó từ 12h trưa, lấy phòng xong ngồi xem đồng hồ chờ em nó. lần nào đi check cũng rất ghét cái khoản chờ đợi, nên em dặn dò trước luôn là anh tắm ở nhà rồi, đến là e cứ xuống luôn, thế nên vừa bước vào phòng 5ph em nó có mặt, lại nhảy tót vào lòng ngồi tâm sự trên zời dưới đất, rồi lôi đt tự sướng kỷ niệm chán mới lôi nhau lên giường.

ko có gì phải bàn cãi về kỹ năng chiều khách của em nó nữa, chẳng phải tự nhiên mà check đi check lại e nó mình vẫn muốn gặp, sv full, tuy nhiên điểm cộng mà mình yêu nhất ở em là trước cuộc vui cứ phải làm vài câu chuyện dẫn dắt cho quen nhau, rồi mới yêu đương chinh chiến bla bla bla

Nghệ danh Cô giáo thảo

SĐT : 09730xxx

Pass : Bạn nam hoặc bạn anh gaikieu.tk

Rổ rá : 250k/xọt

Khu vực Khâm Thiên

Dáng : đẹp , ăn mặc đẹp

Mặt : quá ổn , xinh với cái giá 250k

V1 vếu to vắn còn phê lắm ạ

V2 : đẹp

V3 : tròn trịa và cong phết , doggy phê

Bướm : khít , lông lá tung bay , nước ngon

Siêu Phẩm MB làm tình hay Cô Giáo Thảo 250k Giáo viên bộ môn tình dục học-gái bán dâm Gai-la10
Siêu Phẩm MB làm tình hay Cô Giáo Thảo 250k Giáo viên bộ môn tình dục học-gái bán dâm Gai-la12
Siêu Phẩm MB làm tình hay Cô Giáo Thảo 250k Giáo viên bộ môn tình dục học-gái bán dâm Gai-la11

Xem lý lịch thành viên

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]